Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

~~~~~~~~~~ห่อหมกปลากราย~~~~~~~~~~

สวัสดีวันเสาร์นะคะ  
    วันนี้วันหยุด..รุดมาเสิร์ฟห่อหมกปลากรายค่ะ
    เสิร์ฟใน~กระทงใบตองแห้ง~ที่รุดได้รับน้ำใจไมตรีจากพี่หนุ่ย tiffy_tif
    พี่หนุ่ยส่งมาให้รุดเยอะมากๆๆ (เยอะมากจริงๆ)
    ขอขอบคุณพี่หนุ่ยที่รักและเคารพยิ่งไว้ ณ ที่นี้ค่ะ

มามะ มาทานห่อหมกกันค่ะ :-))

จากคุณ : Rudmilla - [ 31 ม.ค. 52 12:07:46 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com