Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

๐๐สองพี่น้องรีวิวครั้งแรกกับ ร้านนมโจ 100% อร่อยถูกใจ๐๐

ยังไม่เคยเห็นใครรีวิวร้านนี้เลยค่ะ หรือมีแล้วเราไม่เห็นหว่า ร้านนมโจ 100% ร้านนี้อร่อยค่ะอร่อยกว่าร้านนมบางร้านอีกนะเราว่า(คงจะทราบกันดีว่าร้านไหนอิอิ)แต่เมนูเค้าจะน้อยกว่าเมนูไม่เยอะค่ะ
    เจ้าของก็น่ารักพูดจาดีน้องที่พาไป เค้าไปบ่อยจนคนที่ร้านเค้าจำได้
    ที่ร้านนั่งสบายๆนานๆก็ได้เค้าไม่ว่าแถมยังบอกอีกว่านั่งตามสบายเลยนะค่ะ
    แต่ร้าน นมบางร้านไล่ลูกค้าซะงั้นเวนกำ(แอบมีความแค้นส่วนตัว อิอิ)
    ร้านเป็นร้านเล็กๆค่ะจัดก็ไม่ได้สวยงามอะไรมากมายดูรกๆด้วยซ้ำ5555
    แต่ว่าไปแล้วสบายใจค่ะ
    ตอนขอเจ้าของเค้าถ่ายรูปเค้าบอกว่าถ่ายคนขายด้วยรึเปล่าถ้าถ่ายจะได้ไปแต่งหน้าใหม่ ^^
    ราคาเราคิดว่าไม่แพงนะค่ะอร่อยด้วย
    เริ่มด้วยเราก่อนเลยจะสลับลงกับพี่(จะสลับลงกันทำไมไอ้พี่น้องคู่นี้)

ลืมบอกเวลาเปิดปิดร้านค่ะ

ร้านจะเปิดบริการ
    วันจันทร์-เสาร์
    เวลา 14.00-22.30น.ค่ะ
    หรือ โทร 0840249899

*ป้ายหน้าร้านเลยค่ะ*

**แก้ไขคำผิดค่ะพิมพ์ผิดเยอะจังวุ้ย**

แก้ไขเมื่อ 31 ม.ค. 52 23:13:42

แก้ไขเมื่อ 31 ม.ค. 52 23:00:42

แก้ไขเมื่อ 31 ม.ค. 52 22:52:36

แก้ไขเมื่อ 31 ม.ค. 52 22:30:43

แก้ไขเมื่อ 31 ม.ค. 52 22:30:11

จากคุณ : dika - [ 31 ม.ค. 52 22:20:45 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com