Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

[Meeting 52] เปิดรวมพล ลงชื่อคนไปงานมีตติ้งก้นครัวค่ะ ^^

สวัสดีค่าา  วันนี้ขวัญมาอัพเดทเรื่องงานมีตติ้งให้ฟังค่ะ

จากการประชุมสองครั้ง (วันอังคาร กะวันนี้ค่ะ)  ได้ข้อสรุปมาคร่าวๆดังนี้

Theme  ของงานมีตติ้งปีนี้  "แดดเดียว"

ความหมายของคำนี้ก็คือ  ความเป็นหน้าร้อน  และก็อารมณ์ทะเลๆ  แบบสบายๆอ่ะค่ะ  ซึ่งทีมงานส่วนใหญ่ที่มาประชุมเห็นพ้องต้องกัน ก็เลยได้คอนเซปต์นี้ออกมา่ค่ะ

ซึ่งพี่ก้องน้าบังของเรา ก็ได้ออกแบบโปสเตอร์มาให้ เป็นไฟล์แนบข้างล่างนี้นะคะ ^^  ขวัญเอามาใส่ไว้ให้แล้วค่ะ

สรุปวันงานของเรานะคะ  เป็นวันอาทิตย์ที่ 15 มีนาคม  2552   เวลาประมาณ 11.00 - 15.30 ประมาณนี้นะคะ

ที่โรงแรม Westin Grande Sukhumvit ย่านสุขุมวิทค่ะ

วันนี้เลยอยากจะรบกวนพี่ๆน้องๆ เพื่อนๆ ทุกคน ที่ว่าง และอยากมาร่วมงานมีตติ้งกับพวกเรา  ช่วยลงชื่อหน่อยนะคะ

และจะมีการเปิดโอนเงินในกระทู้ต่อไปค่ะ  ^^  ถ้ามีรายละเอียดอะไรเพิ่มเติมขวัญจะมาอัพเดทหัวกระทู้เนี่ยแหละค่ะ :)

ปล. ขอความกรุณาอย่าโพสต์สีเขียวนะคะ  ขวัญขอ  จะได้แยกออกว่าอันไหนเป็นอัพเดท ไม่งั้นจะงงกัน  ^^

แก้ไขเมื่อ 06 ก.พ. 52 00:45:01

แก้ไขเมื่อ 06 ก.พ. 52 00:13:38

แก้ไขเมื่อ 06 ก.พ. 52 00:04:26

จากคุณ : =เด็กเอ๋ยเด็กดี= - [ 5 ก.พ. 52 23:46:45 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com