Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

ขอบ่นหน่อยนะครับกับห้องก้นครัว !!!!!!!!!!!!!

ขอบอกว่านี่เป็นความรู้สึกส่วนตัวนะครับ โดยส่วนตัวแล้วก็ยังคงชอบห้องก้นครัวนี่เป็นอันดับที่1ในใจเสมอ ^^ แต่ทุกวันนี้ผมมีความรู้สึกว่าหลายๆกระทู้เข้าไปดูแล้วเซงๆอย่างไรไม่ทราบคือผมหวังจะเห็นภาพ อาหารน่าหม่ำให้ชุ่มช่ำจาย แต่กลายเป็นว่าเดี๋ยวนี้หลายๆกระทู้เป็นภาพการท่องเที่ยวซะงั้นเห้อเซง -*- ผมว่าการท่องเที่ยวมันก็น่าจะไปอยู่ที่ Blue planet ไม่ใช่หรอครับ ผมว่าอย่าเอามารวมกันเลยเนอะ มันจะได้ถูกต้องตามวัตถุประสงค์ของแต่ละห้องด้วย ที่สำคัญถูกใจผมด้วยครับ ^^
    สุดท้ายนี้นี่เป็นความรู้สึกส่วนตัวที่มีนะครับไม่ได้คิดที่จะมาป่วนแต่อย่างใด ส่วนใครที่อ่านแล้วรู้สึกไม่พอใจก็ขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

จากคุณ : ta2523 - [ 11 ก.พ. 52 08:58:32 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com