Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

เอ่อ..ผมเห็นว่า เพื่อนๆ ห้องนี้มีรสนิยมดีครับ (ดีกว่าผม อะ คนนึง) ดังนั้น อยากถามเรืองของวิเศษ หนะครับ รบกวนนิดนึงครับ

.... อย่าว่ากันเลยนะ ครับ ถ้าไม่ใช่เป็นการ post เรื่องอาหาร แต่เพราะ ผมเห็นว่า เป็นเรืองของ รสนิยมของหลายๆ ท่านให้ห้องนี้ ที่ผมอ่านแล้ว ได้ปลื้ม เลยอยากปรึกษาเรื่องของพิเศษ แกมๆ ของที่ระลึก ให้กับ พี่คนสนิท คนนึง นิดนึงครับ

เฮียแก อายุราวๆ 35 ส่วนเรา จะ ยี่สิบเก้า มะร่อมมะรอม พี่แก มีอันจะต้องจากบ้านจากเมือง ไปทำงานกับ Corporate ที่ HongKong ยาวเลยแหละครับ กี่ปีมิทราบได้ แต่ก็ทำกับ Corporate เดิมแหละครับ เราเองก็ ใจหายแวบนึง แต่ก็ดีครับ เจริญก้าวหน้าในงานการ ก็ดีใจด้วย และเพื่อเป็นการแซ่ซ้องเหตุการณ์ดังกล่าว เลยว่า เสาร์นี้ 14 กุมภา จะพาไปทานข้าว หนะครับ ( เหมือนกินเองไม่เป็นเลยแฮะ ต้องพาไปกิน (ฮา) ) ร้านยังไม่ได้เลือก ครับ แต่น่าจะแถวๆ สยาม แต่ที่จะเรียนปรึกษา คือของที่ระลึก ครับ นึกไม่ออกเลยว่าจะเป็น อะไรดี เลยอยากถาม พี่ๆ ที่ห้องนี้หนะครับ อ้อ ข้อมูลบางส่วน ของ เฮียแก

บุคลิก สุขุม คัมภีรภาพ ดูดี จะว่าไปก็ หล่อเลยแหละ โสด ครับ มีรสนิยมดี ทีเดียวเชียว แต่ไม่ เวอร์ และ เฟ้อฟุ้ง แอบทันสมัยอยู่ในที พี่แก ใส่แว่น และชอบตัดผมสั้น (บอกทำไมวะ เนี่ยะ ) ชอบเข้าวัด ทำบุญ กับที่บ้าน ชอบทานอาหารไทย ชอบเล่นตีเทนนิส งานอดิเรก อืมมม ก็ไม่มีนะ แกไปทำบุญมังครับ เลยนึกไม่ออกว่า จะ เอาอะไรให้ดี หนะครับ เนคไทด์ ดีไหม หรือเพื่อนๆว่าไง ครับ :)

จากคุณ : เออ นะสินะ - [ 11 ก.พ. 52 17:59:01 A:64.254.121.18 X: TicketID:133565 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com