Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

2nd Review ## หนีแม่เที่ยว+ตะลอนกิน In เชียงใหม่ // ปิดท้ายด้วย Giants แบบไม่เต็มสูบ

รีวิวครั้งนี้เป็นการรีวิวแบบเรื่อยเปื่อยนะครับ เพราะไม่ได้เจาะจงร้านที่จะไปทานเลย เน้นที่เดินทางสะดวกมากกว่า อาหารอาจซ้ำบ้าง(เล็กน้อย) หรืออาจจะไม่ถูกใจท่านผู้ที่แวะเข้ามาบ้าง ต้องขออภัยไว้ ณ ที่แห่งนี้ด้วยครับ

ทริปนี้เดินทางในวันศุกร์ที่13 ไปกัน2คน ผม(โสด) เพื่อน(มีแฟนแล้วอยู่เชียงใหม่) ผมจึงโดนทิ้งทันที่เมื่อถึงเชียงใหม่ T_T

เราเดินทางกันด้วยรถ VIP 32 ที่นั่งของ นครชัยแอร์ ใช้เวลาเดินทางประมาณ9ชม. ครับ

เริ่มด้วย อาหารบนรถเลยครับ

ข้าวผัดไข่คลุกกะปิ รสชาติโอเคครับ หอมไข่ แต่ดันซ่อนพริกขี้หนูสดไว้ด้านล่างข้าว
    เผลอตักเข้าไปคำนึง น้ำตาจะไหลเอา

จากคุณ : XhideX - [ 20 ก.พ. 52 20:18:30 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com