Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

ใครเรียนที่ Le Cordon Bleu Dusit อยู่บ้างค่ะ

กำลังจะเริ่มเรียน Grand Diploma เดือนเมษายนนี้ค่ะ อยากจะขอคำแนะนำจากเพื่อนๆ คนไหนกำลังเรียนอยู่ หรือว่าเรียนจบแล้วค่ะ
    1. อยากทราบว่านอกจากค่าเรียนที่เค้าแจ้งมาแล้วมันมีค่าใช้จ่ายอื่นๆ อีกไหมค่ะ เช่น ค่าตำราเรียน  
    2. Safety shoes ที่ต้องซื้อเองนี่มันตกคู่ละเท่าไหร่คะ มียี่ห้อไหนแนะนำไหมค่ะ แล้วซื้อที่ไหน แบบ Clog ใช้ได้ไหมค่ะ หรือว่าต้องหุ้มส้น
    3. ตอนไปเยี่ยมโรงเรียนเห็นทุกคนพกกล้อง Digital กันทั้งนั้น มันจำเป็นต้องมีไหมค่ะ
    4. กล่องพลาสติกใส่เค้กกลับบ้านที่เป็นทรงสูงๆ มีหูหิ้ว นี่เค้าซื้อกันที่ไหนค่ะ
    5. ชุดเชฟเนี่ย เค้าต้องให้มาเปลี่ยนที่โรงเรียน หรือว่าใส่มาจากบ้านได้เลยค่ะ

ตอนนี้นึกออกเท่านี้ค่ะ ขอบคุณมากๆ สำหรับทุกๆ คำตอบล่วงหน้านะคะ

แก้ไขเมื่อ 21 ก.พ. 52 12:52:41

จากคุณ : dsmatty - [ 21 ก.พ. 52 12:36:38 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com