Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

+++ สวนหลวง ร.๙ ทริป +++ ทั้งร้อนทั้งดำทั้งเย็นสบายทั้งถูกถ่ายทั้งได้ถ่ายทั้งอิ่มท้องทั้งอร่อยทั้งเสียงแหบ รายงานตัว +++

กลับมาถึงบ้านแล้วครับ
    น่าจะเป็นชุดสอง-สามได้มั้งครับ

เพราะน้าแม็คโดดกลับไปย่อรูปก่อน พรุ่งนี้รอชมภาพจากน้าแม็คกล้องเทพได้เลยครับ อึดมากมาตั้งแต่เก้าโมงเช้า อยู่ถ่ายรูปอยู่กินกันถึงสามทุ่มกว่า ๆ
    สุดยอดครับน้าแม็ค !!!

ส่วนหญิง พี่นก ก็ไม่แ้พ้กันมาเช้าพอ ๆ กันกับน้าแม็ค อยู่กันยันเลิกตะีกี้นี้เอง
    แต่คงถึงบ้านอีกสักพัก รอดูรูปงาม ๆ จากน้องหนอน น้องแป้นได้เช่นกันครับ
    พี่กล้องสาวทั้งสอง แหล่มเลยครับ !!!

พี่นุชหมี มา 2 รอบ เช้าและเย็น ขยันทั้งงานราษฏ์ งานหลวง เยี่ยมเลยครับ !!!

น้องบวน สุดหล่อ มาเช้ากลับเย็น แม้ไม่ได้ไปกินด้วยกันต่อ เพราะทางบ้านขอร้อง แต่ก็น่ารักน่าหยิกสุด ๆ ครับ!!!

น้องพลอย มาถึงตอนเกือบเที่ยง เป็นนางแบบและพี่เลี้ยงนู๋เอแคร์ลได้อย่างไม่มีที่ติ แฟ้มบุคคลขอปรบมือให้ครับ!!!

ครอบครัว EATTEN คุณพ่อ คุณแม่ คุณลูก คุณยาย มากันครบ ได้ถ่าย portrait กันเล็กน้อย
    แต่ตอนกินตอนร้องเกะสุดยอดกว่าตอนถ่ายภาพอีกครับ!!!

สุดท้้าย นางแบบประจำตัวของผม!!! ขอบคุณมาก ๆ ครับ ทนร้อนทนแดดจนเวียนหัว ปวดเฮด แต่ก็ยิ้มแย้มได้ตลอด
    น่ารักที่สุดเลยครับ หุหุ :D

เป็นอีกครั้งที่สนุกสนานกับการถ่ายภาพ การกิน มาก ๆ เลยครับ
    ไว้จัดกันอีกเนอะ!!!

จากคุณ : AugusT[CrusheR]VeronicA - [ 22 ก.พ. 52 23:02:16 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com