Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

<<<<MINI REVIEW>>>> [จุ้งบริการ อ.เสนา อยุธยา] มือใหม่หัดลองรีวิวกะเค้านิดอยากให้ Ahhhhhh!!!กันยามดึกเล่นๆ

พอดีว่าไปกินข้าวกับครอบครัว  คือจริงๆไปวัดในอยุธยาค่ะ  จะไปทำบุญไหว้พระ

กองทัพต้องวิ่งด้วยท้อง....(ตึง) เลยขอเพิ่มมวลสารด้วยน้องกุ้งเผาแสนอร่อย

จากเช้าวันเสาร์ 28 ก.พ.ออกจากบ้านไป ถึงที่ร้านประมาณ 11โมงกว่า

ร้านนี้ได้รู้จักก็จากมีหลายท่านเคยรีวิวอ่ะค่ะต้องลองไปดูคลังกระทู้เก่าน่ะค่ะ ไม่แน่ใจว่ายังมีรึป่าว  ดิชั้นไปทานมาแล้วหลายครั้ง ครั้งนี้แอบรีวิวแบบมินิหน่อย

ปกติก็เอาแต่ดูท่านอื่นๆและตามไปกินเองอย่างเดียว ....พิกัดร้านจุ้งอยู่ในตัวอำเภอเสนา
    ขับรถผ่านวงเวียนเสานาฬิกาไปที่สถานีบขส. ค่ะ

ไปจอดรถไปที่นั้นแล้วก็เดินเท้าลากท้องเปล่า   ไป สถานีตำรวจ.เสนา จะอยู่ริมคลอง เดินไปตามทางซ้ายมือจะมีบ้านและร้านค้าริมน้ำแบบเรือนไม้เยอะแยะค่ะก็เดินไปแป๊ปเดียวก็เจอค่ะ

มีลูกค้าอยู่โต๊ะนึงค่ะ  แล้วก็มีโต๊ะถูกจองไว้ด้วยน่ะค่ะ  ไปชมกันเลยค่ะ

รูปไม่เยอะน่ะค่ะ.....ก็บอกแล้วอยากให้Ahhhhhhเล่น

จากคุณ : punyawee - [ 1 มี.ค. 52 02:42:44 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com