Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

+++ ONTable # 4 +++ มีทแอนด์กรี๊ดชาวก้นครัว ด้วย ทริปสาเกเทสต์ ณ เจดับบลิวแมริออท สุขุมวิทจ้า +++ มาช้าดีกว่าไม่มานะเออ

สวัสดีครับ มาลงภาพบรรยากาศการทอลอง สาเก ที่ เจดับบลิวแมริออท
    เมื่อวันศุกร์ที่ผ่านมาให้แล้วครับ

ที่มาช้าซะขนาดนี้ ก็เพราะว่า ดันถ่ายภาพเป็นไฟล์ raw มาน่ะครับ วันเสาร์เลยต้อง
    เสียเวลาแปลงไฟล์ ย่อไฟล์ ทำงานไปด้วย เหอ เหอ

ส่วนวันอาทิตย์ก็มีรับงานถ่ายปริญญาของเพื่อนไว้อีก กว่าจะกลับมาก็เย็น ๆ
    เล่นเอาเพลียทั้งแดดทั้งฝนกันเลยทีเดียว ^^"

วันนี้เลยต้องมาลงให้แล้ว ทำงานไปลงรูปไป (เจริญละ ภาวนาว่าอย่าให้โดนจับได้ด้วยนะครับ)

เหอ เหอ

วันนั้นทำตัวผิดพลาดประการใดไป ก็ขอให้ลืม ๆ มันไปละกันนะครับ 555

ปล.1 สอบถามพี่โด้แล้วว่าลงรูปได้ทุกคน ไฟเขียวผ่านตลอด แต่ดันจำได้ไม่หมดว่าใครเป็นใคร ขอโทษด้วยนะครับ

ปล.2 ทำแก้วไวน์แตกไป 1 ใบ ขออภัยทางโรงแรมด้วยครับ  555

ปล.3 ที่ถ่ายภาพน้อง ๆ ที่มาให้บริการ เพราะได้ใบสั่งจากหนุ่มใหญ่ หนุ่มน้อยก้นครัวนี่แหละครับ ผมไม่ได้มีเจตนาจะถ่ายเองเลยจริง ๆ นะ หุหุ

ปล.4 ขอบคุณพี่โด้สำหรับเป็นพ่องานนี้ด้วยนะครับ และขอบคุณคุณนุ่น N.53 ที่ให้ผมได้เพ่นพ่านถ่ายรูปมานิดหน่อยเพราะรีบกลับ
    ไม่รู้ว่ารบกวนลูกค้าทางร้านมากเกินไปมั้ย ก็ขออภัยไว้ด้วยครับ

เอาเป็นว่า เชิญปาด เชิญพูดคุยกันได้ตามสบายนะครับ เพราะข้อมูลของผมในเรื่องสาเกคงไม่แน่นเท่าไหร่
    แต่ที่ชิมแล้วอร่อยถูกใจ ก็มีอยู่ 1 ตัวครับ ^^

มามะ มาดูรูปกันเลยดีกว่าเนอะ !!!

จากคุณ : AugusT[CrusheR]VeronicA - [ 2 มี.ค. 52 10:25:21 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com