Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

ไปเที่ยวฮ็อคไกโดด้วยกันนะ ตอนที่ 1 วันแรกของการเดินทาง

สวัสดีครับทุกๆคน
    หลังจากเงียบหายไปหลายวัน เพราะยุ๊งยุ่ง

กลับมาคราวนี้ จะพาไปเที่ยวต่างจังหวัดกันครับ
    จะพาขึ้นเหนือ ไปดูหิมะ แล้ว หาอะไรทานกันที่ฮ็อคไกโดไงหละ

^__^

ทริปนี้ไปทัวร์ฮะ ไปทั้งหมด 4 วัน 3 คืน
    บางวันก็มีรายละเอียดค่อนข้างมาก + ถ่ายรูปเก็บบรรยากาศมาเยอะ
    จะเรียบเรียง ตัดทอน ก็เสียดาย อยากให้เห็นหลายๆแง่มุม
    ก็เลยจะขอเล่าในแบบที่ถนัด ( คือเล่าไปเรื่อยเปื่อยนั่นเอง 555 ) ก็แล้วกันนะครับ
    จะได้รู้สึกเหมือนๆได้ผจญภัย(อ้าว..เร๊อะ) ไปด้วยกันไงฮะ

เริ่มจากวันแรกที่ออกเดินทางกันก่อนเลยก็แล้วกันนะครับ

ฟิ้ววววววววววววววว

ปล.1 ปาดได้ แซวได้ ถ้าถูกใจ กดเก็บเข้าคลังให้หน่อยนะครับ
    ปล.2 อาจจะโพสนานหน่อย+ขาดช่วงไปบ้าง เพราะไม่ว่างจริงๆฮะ ( แล้วยังจะมาโพสอีกแหนะ หยอกเย้า )
    ปล.3 ข้อมูลบางอย่างอาจผิดพลาดคลาดเคลื่อน เพราะความจำสั้น+ไม่รู้ภาษา ตักเตือน-เพิ่มเติม ได้เลยนะครับ

จากคุณ : Drunkenangel - [ 4 มี.ค. 52 15:32:30 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com