Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

(",)+++วันนี้วันเกิดน้ำหวานแหละ....แต่ปีนี้ไม่เหงาแล้วววว+++(',')

ชนแก้ว   วันนี้วันเกิดน้ำหวานค่ะ  แก่ลงอีกปีเนาะเรา  พลุ

ทุกปีเวลาถึงวันเกิดทีไร น้ำหวานชอบตั้งกระทู้ชวนเหงาซะทุกครั้ง

แต่ปีนี้...ไม่เหงาแล้วค่ะ...  ตั้งแต่ย้ายมาอยู่นิวยอร์ก เจอแต่เรื่องสนุก ตื่นเต้น โหด มันส์ ฮา(กันตรึม)
    ชีวิตมีรสชาติขึ้นกว่าเดิม  ได้เพื่อนใหม่ ๆ เยอะ ....และพบรัก....(แหวะ)

.....แต่ว่าตอนนี้คิดถึงแม่มากเลย....  

ตอนนี้ที่นี่เพิ่งจะเที่ยงคืน เดี๋ยวพรุ่งนี้เช้าน้ำหวานจะออกไปหาซื้ออะไรมาทำกินกันที่ห้อง
    เย้ ๆ จะได้มี Birthday Party กะเค้าซะที  เค้กวันเกิด  

....อยากได้คำอวยพรจากพี่ ๆ น้อง ๆ ค่ะ...
    ....พี่น้องชาวก้นครัว..ก็เหมือนพี่น้องน้ำหวานจริง ๆ....

แต่ตอนนี้ยังไม่มีอะไรจะให้ดู  ก็...เอาพวกนี้ไปรองท้องก่อนนะคะ  5555
    น้ำผลไม้คนละขวดค่ะ...ช่วยเสริมสร้าง "พลานาเมา" ได้อย่างดี
    แล้วเดี๋ยวจะเอาของกินมาให้ดูทีหลังจ้า
    วันนี้ไปนอนแล้ว  แล้วเจอกันค่าาาา  ลูกสาว  

love  ....รักทุกคนค่ะ.... love

จากคุณ : prinzessin - [ 6 มี.ค. 52 13:52:22 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com