Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

อยากรู้จักเพื่อนๆที่จะไปงานมีตติ้งวันอาทิตย์นี้ครับ

สวัสดีครับเพื่อนๆชาวก้นครัวทุกคน

ผมเป็นสมาชิกคนหนึ่งที่เข้ามาในห้องก้นครัวบ่อยๆ

แต่ส่วนใหญ่ก็แค่ดูๆน่ะครับ  ไม่ค่อยได้ตั้งกระทู้อะไร

ไม่เคยไปร่วมกิจกรรมไหนด้วยเลย

พอดีเห็นว่าใกล้จะถึงวันมีตติ้งกันแล้ว

ปีนี้ผมจะไปร่วมงานด้วยน่ะครับ

ไปคนเดียว  ไม่รู้จักใครเลย  -_- ''

เลยอยากรบกวนให้ชาวก้นครัวช่วยโพส รูป+ชื่อเล่น+ล็อคอิน กันหน่อยได้ไหมครับ

วันงานจะได้ทักทายกันถูกน่ะครับ

ปล.ถ้าเห็นว่ากระทู้นี่นอกเรื่องก็เเจ้งลบได้เลยนะครับ

จากคุณ : pongbaa - [ 12 มี.ค. 52 09:41:56 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com