Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

[Calamity] * * * * * - - - - -ภาพงานมีตติ้ง "ก้นครัวโซไซตี้ ปาร์ตี้แดดเดียว 15 มี.ค. 2552" [ตอนที่1]- - - - - * * * * *

สวัสดีครับชาวก้นครัวทุกท่าน
    ก่อนอื่นก็ต้องขอแสดงความขอบคุณทีมงานมีตติ้งทุกๆท่าน
    ที่สร้างสรรค์งานกันออกมาได้อย่างราบรื่นและสนุกสนานนะครับ

กระผมในฐานะชาวก้นครัวคนหนึ่ง รู้สึกดีใจเป็นอย่างยิ่งได้เป็นเป็นส่วนหนึ่ง
    ของสังคม สังคมหนึ่งที่เต็มไปด้วยรอยยิ้ม และความอบอุ่นตลอดมา

และก็หวังเป็นอย่างยิ่งว่าคงจะได้มีโอกาสได้พบปะกันอีกนะครับ

ต่อจากนี้เป็นของขวัญเล็กๆน้อยๆ สำหรับทุกคนเลย
    ก็คือรูปถ่ายนั่นเอง

ผมอาจจะไม่ได้เรียกหรือ บอกให้คนหันมามองกล้องผมนะ
    เพราะอยากจะเก็บบรรยากาศและความเป็นธรรมชาติกันให้อย่างเต็มที่
    เรียกว่าการบันทึกช่วงเวลาก็ได้ หรือจะเรียกว่าบันทึกทีเผลอก็ได้
    แล้วแต่จะเรียก ฮ่าๆ

ก็ขอเชิญชมกันนะบัดเดี๋ยวนี้

อ่อ ผมขออนุญาตยังไม่ตอบนะครับ เพราะว่า
    รูปเยอะมาก อาจจะใช้เวลาเป็นอาทิตย์ได้ หากตอบทีละกระทู้
    แต่ก็ขอบคุณทุกท่านที่ให้เกียรติมาปาดกันนะขอรับ

เชิญชมกันได้เลย

จากคุณ : Calamity - [ 16 มี.ค. 52 09:13:24 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com