Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

************ คนใจดี ที่ทำขนมมาให้อิ่มในงาน Meeting แดดเดียว แสดงตัวหน่อยค้า..... *****

สืบเนื่องมาจากงานมี้ตติ้งเมื่อวันอาทิตย์ที่ผ่านมา มีเพื่อนๆ แสนใจดีนำขนมมาร่วมงาน
    ขนมอร่อยมากกกกกกกกกกกกกกก.................... ^^
    อยากทานอีก ก็ไม่รู้จะไปซื้อที่ไหน เพราะมันมาจากฝีมือและน้ำใจของเพื่อนๆทั้งนั้น  ....
    สุดท้ายคิดได้ว่าน่าจะลองทำตามดู เผื่อเศษเสี้ยวฝีมือเทพจะติดมาบ้าง

ใครเป็นเจ้าของขนมเหล่านั้น หรือใครรู้สูตรช่วยแสดงตัวด้วยค่ะ ...เราจะตามไปดู...

ขอบคุณล่วงหน้า เด้อค่ะ (^/i\^)  

ป.ล. รูปขนมที่โพสต์อาจไม่ครบ ไม่ใช่ว่าส่วนอื่นไม่อร่อย แต่รูปที่หาได้จากกะทู้คนอื่นมันมีเท่านี้อ่ะค่ะ ใครมีเพิ่มเติมมากกว่านี้ช่วยใส่ให้ด้วยนะคะ
    เครดิตรูป..ลุงช้าง คุณแอม คุณอ้นและน้องตังเม ค่ะ ^^

ปล. 2... เจ้าของเค้กที่นำสูตรมาแปะไว้ให้ เราจะนำลงใต้ภาพเลยนะคะ ^^

แก้ไขเมื่อ 17 มี.ค. 52 15:41:02

แก้ไขเมื่อ 17 มี.ค. 52 15:38:22

จากคุณ : Auntie AnT - [ 17 มี.ค. 52 08:39:08 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com