Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

นางมารร้ายขอรีวิวบ้าง " ก้นครัวโซไซตี้ ปารตี้แดดเดียว " ฉบับหม่ำ ๆๆๆ กับบรรยากาศเล็กน้อย

เป็นครั้งแรกที่ได้ไปงานมีตติ้งใหญ่ของก้นครัวค่ะ เลยชวนน้องที่ทำงานอีกคนไปด้วย ปกติก็จะขอให้น้องคนนี้ถ่ายรูปให้หลายรีวิวด้วยแล้วก็ชอบ หม่ำ ๆ ๆ เหมือนกันเรียกว่าเป็นแนวร่วมรับประทานคนแรก ๆ ของนัทเลยก็ได้ ดีใจแล้วก็สนุกมากค่ะที่ได้ไปร่วมงานเลยขอแอบมารีิวิวเล็กๆ ว่าแอบหม่ำๆๆอะไรไปบ้าง แล้วก็เก็บบรรยากาศแบบนางมาร้ายแต่น่ารักของนัทมาให้ชมกันค่ะ ( อย่าเพิ่งเบื่อน่ะค่ะ ) วันนั้นไม่ค่อยได้ทักทายใครเท่าไหร่เพราะว่าไม่ค่อยรู้จักใคร เจอกันที่ไหนทักทายน่ะค่ะ นางมารร้ายเป็นแค่ชื่อสมมุติค่ะ ตัวจริงไม่ร้ายนะค่ะ

จากคุณ : นางมารร้ายแต่น่ารัก - [ 17 มี.ค. 52 12:47:30 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com