Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

+++ ONTable # 5 +++ ของดองได้ที่ กับร้านกระติ๊บข้าว อีกร้านโปรดชาวก้นครัว มามุงกันครับ ช็อตเด็ดอยู่ท้ายกระทู้จ้า +++

ร้านกระติ๊บข้าว ของพี่นพ
    ที่เป็นสปอนเซอร์บัตรรับประทานอาหารมูลค่า 500 บาท
    จำนวน 20 รางวัล ให้กับงานมีตติ้งก้นครัวโซไซตี้ ปาร์ตี้แดดเดียว (มีตติ้งครั้งที่ 3)
    เมื่อวันที่ 15 มีนาคมที่ผ่านมา ต้องขอขอบคุณมาก ๆ เลยครับ :D

แต่ภาพอาหารของกระทู้นี้ ไปกินตั้งแต่ 23 มกราคมแล้วล่ะครับ 555
    ก็ขอเอามาปล่อยกันหน่อยละกันครับ ก่อนจะเก่าเก็บไปกว่านี้ อิอิ

แล้วก็มีภาพบรรยากาศหลังจากจบมีตติ้งแล้วไปต่อกันที่ร้้านกระติ๊บข้าวกันอีกนิดหน่อยท้ายกระทู้ เลยขอมาลงรวมไว้เลยละกันนะครับ
    อาจจะมีภาพทำร้ายจิตใจ สายตา กันนิดหน่อย ก็ลองทนดูกันหน่อยนะครับ อิอิ

จากคุณ : AugusT[CrusheR]VeronicA - [ 21 มี.ค. 52 16:10:11 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com