CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGang

(อย่าโกรธหนูนะ ถามเล่นๆ) หนังเรื่องเชือดก่อนชิม มีผลกับพี่ๆในห้องก้นครัวไหมค่ะ

มีผลมากๆ ทำซะเลิกกินก๋วยเตี๋ยว (3 คน)
      มีผลนิดๆช่วงนี้ เดี๋ยวซักพักกลับมากินใหม่ (8 คน)
      เฉยๆ กินได้เป็นปกติ (20 คน)
      ดูแล้วเจริญอาหาร ดีนะ อยากรู้ว่าอร่อยจริงอย่างในหนังหรือเปล่า (3 คน)
      อยากจะเดินไปสั่ง ก๋วยเตี๋ยวน้ำตกมากินซะเดี๋ยวนั้น (7 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 41 คน

7.32%
     19.51%
     48.78%
     7.32%
     17.07%

คือ หนูดูแค่ trailer เรื่องนี้เองค่ะ เรื่องก๋วยเตี๋ยวเนื้อคนอ่ะคะ
    ทำเอาหนูแทบจะเลิกกินก๋วยเตี๋ยวกันเลยทีเดียว
    คือหนูเห็นหลายๆคน ในห้องเฉลิมไทยเค้าเป้นเหมือนหนูอ่ะคะ

หนูเลยอยากรู้ สำหรับนักชิมตัวยงอย่างพี่ๆทั้งหลายในห้องก้นครัวนี้
    หนังเรื่องนี้มีผลกระทบกับการกินของพี่ๆหรือเปล่าค่ะ
    หนูขออภัยนะคะ ที่มาตั้งกระทู้ไร้สาระ ในห้องนี้ แต่หนูอยากรู้จริงๆอ่ะคะ

จากคุณ : Acadia_zero - [ 23 มี.ค. 52 15:08:57 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | PanTown.com | BlogGang.com