Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

รีวิว ......ข้าวไข่ข้น ....... ( มันถูกสูตรไหมครับ )

หลังจากเคยอ่านกระทู้ที่ห้องก้นครัวเรื่อง
    ..... ข่าวไข่ข้น ......

ผมสารภาพ
    ผมไม่เคยกิน  ถึงกระทั้งไม่เคยได้ยินชื่อเมนูนี้มาก่อนเลย
    แต่เท่าที่อ่านๆ ที่สมาชิกมา post ไว้
    ก็เห็นว่าทำไม่ยาก
    แต่ไม่มีใครลงไว้ชัดเจนว่า  ใส่อะไรบ้าง

ผมอยากกิน
    แต่ไม่มีเวลาไปร้านดังที่ .. สยาม ..ร้านนั้น
    ก็เลยลองมั่วดู

ออกมาอร่อยแหะ
    แต่ว่า .... มันถูกต้องไหมครับ  ควรใส่อะไรอีกไหม

จากคุณ : หมาดำปราณบุรี - [ 30 มี.ค. 52 01:59:57 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com