Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

@REVIEW@ แก้คิดถึงห้องก้นครัว พาไปหม่ำๆบุฟเฟ่ต์อาหารญี่ปุ่นกันที่ " HAGI " @ Sofitel Centara Grand Bangkok กันนะคะ

วันนี้ขอพาไปหม่ำบุฟเฟ่ต์อาหารญี่ปุ่นกันนะคะ

บุฟเฟ่ต์มื้อนี้เป็นของห้องอาหารญี่ปุ่น " HAGI " ของ Sofitel Centara Grand Bangkok ค่ะ

โดยบุฟเฟ่ต์ของที่นี่จะเป็นสไตล์เดียวกับร้าน ทาคุมิ ของ โรงแรมสวิชโซเทล รัชดา ค่ะ

แต่บุฟเฟ่ต์ของที่นี่จะมีบริการเฉพาะวันเสาร์และวันอาทิตย์ โดยแบ่งเป็นมื้อกลางวันและมื้อเย็นค่ะ

สามารถใช้บัตร Accor ลดราคาได้ 10% เท่านั้นค่ะ

แต่ในช่วงนี้คนที่มีบัตรเซนทรัล การด์ สามารถใช้ลดราคาได้ถึง 15% ค่ะ  ถึงสิ้นเดือนเมษายนนี้ค่ะ

แบบนี้รึจะมีพลาด  ต้องรีบตามไปหม่ำด่วนเลยค่ะ 5555555

ตามมาหม่ำๆกันเลยดีกว่านะคะ

จากคุณ : le_chef - [ 1 เม.ย. 52 23:31:53 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com