Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

===โจทย์เดือนมาแว้วว...มีนาหรรษา อะไรก็ได้ง่ายๆ ห้ามยาก ยากมาโดนแน่======

วันนี้ขอโพสเช้าหน่อยนะค่ะ    มีสมาชิกว่างบ้างไม่บ้าง  เลยกะว่าโพสทิ้งไว้  แล้วค่อยๆ ให้สมาชิกมาต่อๆ  กัน   ใครว่างตอนไหนก็มาเลย หรือใครมีที่ทำๆ ไว้ จะมาแจมด้วยก็ยินดีค่ะ

โจทย์เดือนนี้    น้อง ออย-โอ๊ต แห่งเมืองเชียงใหม่  เป็นผู้คิดโจทย์  เธอย้ำว่า   ห้ามยาก  ถ้าใครยากมานะ โดนนนนนนน   เพราะมันจะทำให้คนอื่นดูด้อยค่าไปในทันที  ฮ่าฮ่าฮ่า    

ถูกใจ  พี่  ป้า น้า อา กันเป็นที่สุด  เพราะนานๆ จะได้มีโอกาสได้ทำอะไรง่ายๆ แบบนี้กันซักที    ได้รับโจทย์กันไปก็ยิ้มกันแก้มปริเลยทีเดียวใจเย็นกันมากๆ    ถ้าใครไม่ส่งโจทย์เดือนี้ก็ไม่รู้ว่าจะว่ายังไงแล้ว   แถมมีน้องใหม่มาแจม เธอบอก ง่ายดี  5555 เห็นมั๊ยละ ใครๆ ก็อยากส่งเนอะ   บางคนก็โดนบังคับให้ต้องทำ   ฮ่าฮ่าฮ่า  

ผลงานของคนดีศรีสยามในเดือนนี้นะค่ะ   ไม่บอกนะว่าใครบ้าง  รอดูกันเอาเองจากผลงานที่จะได้เห็นนี้

เด๊ยวพี่ต้องโดนยัยปุ๋มว่าแน่ๆ    ฮ่าฮ่าฮ่า   (อีกแล้วนะพี่หน่องทุกทีเลย)

จากคุณ : wee_nong - [ 2 เม.ย. 52 10:06:42 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com