Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

นาย Zakk พาไปทานอาหารเวียดนามที่ "ร้าน little hanoi" เมืองฮานอย ประเทศเวียดนาม ตอนที่ 2

ร้านนี้ผมได้ไปอ่านจากห้อง blue planet มาว่าร้านนี้เป็นร้านแนะนำก็เลยเชื่อมั่นคนใน pantip อยู่แล้วก็ตามไปลอกทันใดครับ

เห็นๆว่า มีอีกร้านนึงในละแวกนี้เหมือนกันแต่ดูหรูเกิน+กลัวว่าอาหารจะไม่เหมือนกัน เลยไม่กล้าเข้าไปทานนะครับ

ไปทานร้านนี้ สองรอบนะครับเนื่องจาก แค่มาเที่ยวผมคงไม่ได้มีโอกาสลองได้หลายร้านนัก รวมทั้งในละแวกที่ผมอยู่ไม่ค่อยเห็นร้านไหนน่าทานเท่าไหร่

รีวิวครั้งนี้ก็จัดการรวบยอดเลยละกันครับ

ส่วนแผนที่ถ้าต้องการความชัวร์ ก็ search ใน google map เอาได้ครับ
    21.035470, 105.852059
    อ้อลืมบอกไปแผนที่มันขาดซอยเล็กซอยน้อยไปหน่อย อาจจะมีคาดเคลื่อนบ้างเล็กน้อยแต่ก็ถ้าจะลอกจริงๆ ตามลายแทงไปไม่หลงแน่ครับ

แก้ไขเมื่อ 04 เม.ย. 52 00:55:40

จากคุณ : =Zakk= - [ 4 เม.ย. 52 00:53:25 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com