Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

# เมเม่พาชิม ตอน...นอกใจ INAHO อินาโฮ โผซบ "Kin Ramen" (แถมเยาวราชนิดหน่อย) #

สวัสดีค่ะ มาๆ หายๆ นะคะพักนี้ งานเข้าตลอดเลย
    ล่าสุดเพิ่งไปงาน cool music fest ที่ พัทยามาค่ะ (สนุกดี ชอบๆ)

วันนี้มารีวิวร้าน KIN RAMEN ที่ สยามสแควร์ ค่ะ

พิกัดอยู่ ชั้น2 ข้างๆ R BURGER สาขา สยามสแควร์ ติดกับ ธ.กรุงเทพ ตรงข้ามสยามพารากอน

ราคา:: ก่อน 17.00 น. 300 บาท หลัง 17.00 น. 350 บาท ราคานี้ต้อง + vat อีก 7 % นะคะ

ประเภท:: อาหารญี่ปุ่น มีบริการทั้ง a la carte และ Buffet ให้เลือก

เวลา:: Buffet ให้เวล่ 1 ชั่วโมง 45 นาที ค่ะ

.........................

เริ่มต้นวัน นัดเพื่อนไป วัดมังกรฯ เยาวราช (เพื่อนสาวอยากไปทำบุญ) นัดเจอกันตรง MRT หัวลำโพง เวลา บ่ายนิดๆ

ปล. วันนี้พกกล้องเล็กไปตะลอน ออนทัวร์ แทนกล้องใหญ่ ภาพอาจไม่ชัดเจนนะคะ แต่จริงใจถ่ายมาฝากค่ะ

แก้ไขเมื่อ 07 เม.ย. 52 20:28:51

จากคุณ : dj_maymey - [ 7 เม.ย. 52 20:27:46 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com