Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

+ + + NooNok [MiChiYo] ชวนชิม : ทอดมันหมู ค่ะ + + +

สวัสดีตอนดึกๆ ค่ะ

ยังอยู่ในช่วงลาพักร้อนค่ะ เลยมีเวลาเข้าครัว

และ...เพิ่งปล้นน้องฟูคืนมาได้ ก็เลยมีรูปมาให้ชมกันค่ะ

เมนูง่ายๆ วันนี้ คือทอดมันหมูค่ะ

พ่อหัดให้ทำตั้งแต่เริ่มทำกับข้าวเป็น

ตามมาดูวิธีทำได้เลยค่ะ

เอ้อ...เกือบลืม

ปัญหาใหญ่ของการที่มีคนเอาขนมมาฝาก คือ

เมื่อติดใจแล้วไม่รู้จะซื้อได้ที่ไหน

ถามเลยละกันค่ะ

ขนมแบบนี้หาซื้อได้ที่ไหนอ่ะคะ?

จากคุณ : NooNok [MiChiYo] - [ 8 เม.ย. 52 22:01:05 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com