Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

ขอสถานที่***ติ่มซำบุฟเฟ***่แถวสยาม/CTW/เซนทรัลชิดลม หน่อยครับ

ถ้าจำไม่ผิดเคยมีคนมารีวิวติ่มซำบุฟเฟ่ที่เซนทรัล ชิดลม อยู่ชั้น7

ผมไม่แน่ใจว่าจำผิดหรือเปล่า หากมีช่วยบอกทีนะครับ

ใช้สามารถเสิร์ทเป็นชั่วโมงแล้ว หาไม่เจอเลยครับ

อยากจะขอรบกวนพี่น้องชาวก้นครัวดังนี้ครับ

1.ร้านที่ผมบอกไปในตอนต้นนั้นมีอยู่จริงหรือเปล่า

1.1 หากมีจริงรบกวนขอชื่อร้านพร้อมทั้งพิกัดด้วยครับ

2.ชื่อร้านติ่มซำบุฟเฟ่บริเวณสยาม/CTW/เซนทรัลชิดลม พร้อมพิกัดด้วยนะครับ

จากคุณ : Baoloy - [ 10 เม.ย. 52 01:52:55 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com