Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

+++ Jeepy Eatty +++ รีวิว "บ้านไร่ใบกะเพรา" โดย บ้านไร่กาแฟ ต้นซอยเอกมัย มาดูกัน

สวัสดียามบ่ายครับ

ช่วงนี้ปิดถนนกันให้ควั่กเลยนะครับ

เหอะๆๆๆ แถวบ้านผมก็โดนไปด้วย อะไรมันจะวุ่นวายขนาดนั้น

เสื้อเหลืองที เสื้อแดงที พวกเราพันทิปเสื้อดำก็นั่งเซ็งไปตามๆกัน

ประท้วงก็ประท้วงไป จะมาปิดถนนให้คนอื่นเดือดร้อนทำไมโว้ยยยยยย

ไม่บ่นแหละเดี๋ยวโดนย้ายกระทู้ไปห้องราชดำเนิน เหอะๆๆๆๆ

วันนี้จะพาไปร้าน "บ้านไร่ใบกะเพรา" เป็นร้านอาหารของ บ้านไร่กาแฟครับ

กาแฟไม่รู้อร่อยหรือเปล่าเพราะไม่เคยกินครับ แต่อาหารนี้ใช้ได้เลยครับ

ร้านนี้เปิด 24 ชม ด้วยครับ แต่จะขายเบียร์แค่ถึงประมาณ เที่ยงคืนครับ

มาดูกันเลย อาหารจะน่าทานขนาดไหน

จากคุณ : Three-eleven - [ 10 เม.ย. 52 13:53:20 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com