Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

[ [ [ iTiMiTi ] ] ] รีวิวครั้งแรกกกกก กับร้านเดิมๆ กระติ๊บข้าว เวอร์ชั่นคนบ้าเห่อค่ะ (^^")

สวัสดีค่า พ่อแม่พี่น้องชาวก้นครัวทู๊กกกท่าน (^/\^)

พอดีไปถอยกล้องมาใหม่เลยบ้าเห่อรีวิวมาโพสซ๊ะหน่อย ทั้งๆที่ร้านนี้ผ่านการรีวิวจากบรรดากล้องเทพฯมาแล้ว

กระทู้นี้เป็นรีวิวร้านอาหารครั้งแรกของลูกปลา เพราะถ้าไปกะป๊าจะมามัวถ่ายรูปอาหารโดนบ่นแน่ๆ เลยไม่เคยรีวิวคะ

อีกอย่าง ฝีมือการถ่ายรูปของลูกปลาก็เป็นที่เลื่องลือมานานว่า ห่วยมาก ถึงมากที่สุด จะรีวิวก็สงสารร้านเค้าค่ะ 555

วันนี้ปะป๊าไม่อยู่ เลยไปกะหม่ามี๊ น้องชาย แฟนน้อยชาย ละก็พี่นกค่ะ ทุกคนยอมให้ถ่ายรูปเพราะรู้ว่ากาลังเห่อ อิอิ

เอาเป็นว่า วันนี้พาไปกินร้านกระติ๊บข้าว เวอร์ชั่นกล้องคอมแพคฝีมือสมัครเล่น(แต่บ้าเห่อ)กันมั่งนะค่ะ 555

วันนี้ย่องมาโพสแบบหวั่นๆ ว่าจะมีใครอยู่มั้งมั้ยนี่เวลานี้ แถมหยุดยาวอีกตะหาก ใครไม่ง่วงก็อยู่เป็นเพื่อนกันก่อนน๊า~ (^^")

แก้ไขเมื่อ 12 เม.ย. 52 00:03:09

จากคุณ : iTiMiTi - [ 11 เม.ย. 52 23:53:14 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com