Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

[ [ [ iTiMiTi ] ] ] ออกบ้านไม่ได้..หากินเอาแถวนี้ละกัน.... THE WINNER HOUSE วังหินค่า ^^

สวัสดีค่าพี่น้องก้นครัวที่ร๊ากกกกกกกก (^/\^)

ช่วงนี้อย่าเพิ่งแปลกใจ ว่าทำไมลูกปลามาบ่อยนะค่ะ ไงก็อย่าเพิ่งเบื่อกานน๊า~

คือช่วงนี้กลางวันจะยุ่งม๊ากก เลยไม่ได้เข้ากระทู้เลย เพิ่งจะมีวันหยุดกะเค้าเลยมาโพสตุนไว้ค่ะ 555

อีกอย่างคอมเพิ่งซ่อมเสร็จ ข้อมูลหายไปเยอะมากมาย เลยจะทยอยๆปล่อยของดองให้หมดค่ะ (^^")

เมื่อวานโพสกระทู้อาหารเหนือ ปล่อยของดองไปแล้ว วันนี้มาสลับฉากด้วยรีวิวร้านอาหารมั่งค่ะ

ก็ย่างที่บอกไว้ว่าช่วงนี้กำลังเห่อกล้องใหม่ค่ะ คนที่บ้านเลยอนุโลมยอมให้ถ่ายรูปบนโต๊ะอาหารได้ อิอิ

เนื่องจากช่วงนี้บ้านเมืองวุ่นวาย ห้างร้านก็ปิดหมด ไม่ได้จ่ายตลาดไว้ทำกับข้าวเลยต้องหากินเอาใกล้ๆ

พอดีตอนนี้ปะป๊ากะน้องชายคนเล็กอยู่ภูเก็ตแล้ว เหลือแค่ลูกปลา หม่ามี๊ แล้วก็น้องคนโตสามคนเอง

เมื่อวานเลยชวนกันไปทานอาหารเวียดนามร้านในซอยบ้านค่ะ "The Winner House" สาขาวังหินค่า~

จากคุณ : iTiMiTi - [ วันเนา (14) 13:24:46 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com