Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

*** อยากทานเกี๊ยวกุ้งที่มันอร่อยมากๆๆๆอ่ะครับ ทานได้ที่ไหนครับ ***

เรื่องมันเริ่มจากว่า ผมไปสิงคโปร์มาครับ แล้วไปทานบะหมี่เกี๊ยวกุ้งมา ก็พบว่ามันไม่ได้อร่อยกว่าเกี๊ยวกุ้งที่ไทย
    ไปๆมาๆ ก็พาลนึกถึงเกี๊ยวกุ้งที่เคยทานที่ฮ่องกงเมื่อหลายปีมาแล้ว ว่ามันอร่อยเหลือเกิน อร่อยกว่าเกี๊ยวแช่แข็ง CP หรือร้านบะหมีเกี๊ยวที่สยามสแควร์แบบมากๆ
    สรุปคือ ทนไม่ไหวแล้วครับ อยากทานเกี๊ยวกุ้งอร่อยๆ แต่ไม่มีเงินไปฮ่องกง อยากทราบว่าที่ไหนในกรุงเทพฯที่มันอร่อยมากๆบ้างครับ

จากคุณ : Yushun - [ 17 เม.ย. 52 22:57:43 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com