Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

!!!!!!ซวยล่ะ มอดขึ้นเม็ดมะม่วง ทำคุกกี้กินไปแล้ว จะเป็นไรไหมอ่ะ!!!!!

ทำคุกกี้ใส่เม็ดมะม่วงอ่ะค่ะ ตอนสาดเม็ดมะม่วงลงไปเห็น 2 ตัว ก็ไม่ได้คิดไร คงมีกันได้ ปรากฏไปดูในกล่องมีอีก 7 - 10 ตัว (กะเอาอ่ะนะ แค่จะบอกว่าไม่ถึงกับหยุบหยับหรอก ) ทำไปเยอะด้วยค่ะ ใส่ตู้เย็นไว้ยังไม่ได้อบ

มันจะเป็นไรมากไหมค่ะ กินแล้วจะเกิดอันตรายอะไรรึเปล่า เศร้าจัง

ซื้อมาจากร้านขายของอุปกรณ์เบอเกอรี่น่ะค่ะ คราวหลังคงต้องตัดใจซื้อของแพงพวก ศิริชัย หรือแมคโครแล้วสิเนี่ย

จากคุณ : atisohc - [ 18 เม.ย. 52 22:42:18 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com