Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

MiNi Review รีวิว buffet Dim Sum โรงแรม Arnoma ค่ะ

ก่อนเข้าเรื่องนะคะ จริงๆวันนี้ไปทาน ติ่มซำ แบบไม่ได้ตั้งตัว
    เลยไม่ได้ตั้งใจจะมารีวิวในนี้เลย
    และรูปทั้งหมดถ่ายมาจากมือถือนะค่ะ
    ยังไงถือว่ามาอ่านสนุกๆละกัน ไม่ซีเรียสนะ

มาเริ่มเลยดีกว่า โรงแรม Arnoma อยู่ตรงข้าม CTW เลยค่ะ
    มี Buffet Dim Sum ราคา 320 บาท ++ (บวก บวก)
    เบ็ดเสร็จแล้วประมาณ 380 บาท ต่อ 1 ท่าน
    (คือว่า 400 บาท มีทอน ประมานนั้นค่ะ)

Buffet ไม่แน่ใจว่าเริ่มกี่โมง แต่หมดตอน 14.30น. นะคะ

จากคุณ : elpaso - [ 24 เม.ย. 52 22:17:45 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com