CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGang

รบกวนช่วยเลือก package ครับ

ชอบ เพราะ... (10 คน)
      ชอบ เพราะ... (8 คน)
      ชอบ เพราะ... (3 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 21 คน

47.62%
     38.10%
     14.29%

จะออกแบบ package นะครับ ที่ตรงใจลูกค้ามากที่สุด อยากทำการวิจัยในเบื้องต้นน่ะครับ รบกวนด้วยนะครับ (ในที่นี้ไม่เกี่ยวกับ graphic นะครับ)
    สินค้าเป็นอาหารเสริมเพื่อสุขภาพน่ะครับ เป็นซองประมาณ 10 ซอง
    กลุ่มลูกค้าเป้าหมายตั้งแต่ 25-60 ขึ้นไปครับ

ขอ comment เรื่องอื่น ๆ ประกอบด้วยนะครับ เช่น ความสวยงาม ฟังก์ชั่น การจัดส่ง ฯลฯ

ขอบคุณครับ

จากคุณ : Tarus - [ 28 เม.ย. 52 00:40:19 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | PanTown.com | BlogGang.com