Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

ร้านอะไร อร่อยๆ ใน ถนน *นวมินทร์ (สุขา1 เก่า)หรือบริเวณใกล้ๆ* บ้างครับ

สำหรับผม ร้านข้าวมันไก่ ยิ้มแย้มในตลาด ปัฐ ครับ

ร้านอาหารญี่ปุ่น ซาโตอิจิผมกินแล้ว เฉยๆ ครับ

แต่ร้านสเต็กเคยกินใน ตลาดแยกเกษตร ร้านโหน่ง มันบดอร่อย แต่ร้าน ร้อนครับ

ร้านโกบู้รสซิ่ง ผมเฉยๆ ไม่ค่อยอร่อยเท่าไหร่แต่ก็ไม่น่าเกลียด แต่แพง

คำว่าแพงของผมคือถ้าอร่อยก็ คุ้มไม่แพงแต่ถ้าไม่อร่อยแล้วราคาสูงไม่สมกันผมว่าแพง

ปล. ทุกร้านที่ผมพูดมา เปนความคิดส่วนตัวผมเองนะครับ ไม่ได้จะทำให้ร้านไหนเสื่อมเสีย

จากคุณ : Amp - [ วันฉัตรมงคล 21:11:31 A:124.122.84.218 X: TicketID:214899 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com