Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

ใครเคยไปดินเนอร์ที่ FLOW @ Millenium Hilton บ้าง +++++ แวะทางนี้หน่อยครับ

วันเสาร์หน้าจะครบรอบแต่งงาน 7 ปีครับ ผมเล็งร้าน FLOW ที่ Millenium Hilton ไว้ ว่าจะพาไอ้หมูอ้วนมันไปฉลองซักหน่อย

ใครไปมาแล้วผมขอความเห็นทีครับว่าบรรยากาศดี อาหารอร่อยมั้ย และราคาต่อหัวเท่าไหร่ครับ ใช่ประมาณหัวละ 1500++ หรือเปล่า

แล้วผมอยากได้โต๊ะที่เงียบๆโรแมนติกหน่อย จะจองโต๊ะบริเวณไหนดี ไอ้ผมก็ยังไม่เคยไป ก็นึกไม่ออกว่าจะขอจองตรงไหนถึงจะได้โต๊ะดีๆ

หรือถ้าเพื่อนๆรู้จักร้านอื่นที่มันโรแมนติกเหมาะแก่การฉลอง ก็แนะนำผมมาได้นะ อยากให้ไอ้หมูอ้วนของผมมันประทับใจครับ

จากคุณ : รักเมียครับ - [ 7 พ.ค. 52 23:59:10 A:192.168.182.213 X:119.42.69.226 TicketID:206432 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com