Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

ครั้งแรกค่ะที่ตั้งกระทู้ห้องนี้+++++รบกวนหน่อยค่ะ พรุ่งนี้จะไปจตุจักรกับมาม๊า แนะนำร้านอาหารอร่อยแถวนั้นหน่อยค่ะ

ปกติอยู่ห้องแป้งค่ะ แต่คิดว่าเรื่องอาหารคงต้องตั้งกระทู้ที่นี่น่าจะถูกต้องกว่า
    รบกวนด้วยนะคะ เพิ่งเคยตั้งกระทู้ที่นี่ครั้งแรกเลยค่ะ(ปกติอ่านเก็บข้อมูล อิอิ)

พรุ่งนี้จะไปจตุจักรกับมาม๊าค่ะ เราเองก็เดินไม่ค่อยเป็นด้วยแถวนั้น

อยากพามาม๊าไปกินร้านอร่อยๆค่ะ แบบว่านั่งสบายๆ ราคาไม่เว่อร์
    (เงื่อนไขเยอะเนอะเราเนี่ย)

แนะนำร้านหน่อยนะคะ ขอพิกัดแบบว่าละเอียดนิดนึงค่ะ
    เราไม่ค่อยรู้ทางแถวนั้น ไปกี่ทีก็หลงทุกที

ขอบคุณมากค่ะ

จากคุณ : Reisuru - [ 9 พ.ค. 52 11:16:36 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com