Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

เตือน!!! ซื้อของซุปเปอร์ คิดเงินเกินวิธีใหม่ ลองดูใบเสร็จของเรา

เจ้าหน้าที่ทั้งจากโรบินสัน และท็อปไม่ต้องโทรศัพท์มาแล้วค่ะ

ต้องขอโทษด้วยค่ะ เราตรวจสอบของไม่ดีเอง
    (ตอนซื้อไปหลายคน แล้วคนตรวจใบเสร็จ กับของก็แบ่งเพื่อนๆกันหมดแล้ว)

150 เป็นขนมที่ซื้อมา -_-"

แต่ในใบเสร็จไม่แสดงค่ะ

ต้องขอโทษด้วยค่ะ สำหรับเจ้าหน้าที่ ที่โทรมาทั้งหมด
    พอค่ะ เบอร์ที่คุณโทร เป็นเบอร์เพื่อนเรา ที่ใช้บัตร Spot สงสารมันเถอะ
    ต้องมานั่งตอบคำถาม

ต้องขอโทษที่ทำให้คุณเสียชื่อเสียง ด้วยความสัพเพร่าที่เราตรวจไม่ดีแล้วมาตั้งกระทู้ ...

แต่มันไม่ใช่ครั้งแรกสำหรับเราที่เจอแบบนี้

ขอโทษค่ะ สำหรับครั้งนี้ที่เราสัพเพร่าไม่ตรวจให้ดี ทำให้พวกคุณเสียชื่อเสียง

เลิกโทรมาได้แล้วค่ะ

แก้ไขเมื่อ 15 พ.ค. 52 09:38:39

จากคุณ : ink-p - [ 14 พ.ค. 52 13:42:34 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com