Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

@@@...........อาหารบำรุงน้ำนม ค่ะ...........@@@

สวัสดีค่ะ.........

.....วันนี้ไม่ได้มาโพสขนมปังนะค่ะ ฮ่าๆๆๆ  ตามหัวกระทู้เลยค่ะ อาหารบำรุงน้ำนม สำหรับ คุณแม่ทั้งหลายที่มีลูกอ่อน หรือคุณแม่ ที่กำลังเตรียมตัวจะมีลูกก็ทานได้เช่นกัน  หรือ คุณๆ สาวๆ ทั้งหลายก็ทานดีนะค่ะ เพราะถือว่าเป็นอาหารที่ลดความอ้วนได้เช่นกันค่ะ

.....วันนี้ ขอนำเสนอ  แกงเลียงหัวปลี ค่ะ เป็นแกงเลียงที่ทำกินง่ายๆ แต่คุณประโยชน์มหาศาล ค่ะ   เนื่องจากตอนนี้แมว มีลูกอ่อน ที่ต้องเลี้ยงเค้าด้วยน้ำนม และแมวก็แน้นให้กินแต่นมแม่ เท่านั้นค่ะ จึงจำเป็นต้องพึ่งอาหารที่บำรุง น้ำนมทั้งหลาย และ 1 ในนั้นก็คือ แกงเลียงหัวปลี ค่ะ

........หน้าตา แกงเลียงหัวปลี ของแมว เป็นแบบนี้ ค่ะ ........

พลุ  พลุ  พลุ  พลุ  พลุ  พลุ  พลุ  พลุ  พลุ  พลุ

จากคุณ : ดวงใจพ่อแม่ - [ 15 พ.ค. 52 12:11:35 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com