Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

[นู๋ขวัญ~*] เก็บตกงาน Thaifex food asia 2009 ค่ะ ^^

สวัสดีค่า ไม่ได้มาโพสต์ซะนานเลย

เลยหาเรื่องมาโพสต์ซะงั้น ลัดมาลงก่อนเพราะงานเพิ่งจบไปเมื่อวานนี้เองค่ะ

ในงานบรรยากาศคึกคักมาก ขนาดไปวันสุดท้ายของเริ่มจะหมดกันเกือบทุกบูธยังเดินขาแทบขวิดเลยค่ะ เดินไปเดินกลับคาดว่าจะได้เกินสิบโลชัวร์ 555

ตอนจะกลับฝนตกแรงมากเลย เบื่อฝนตกจังค่ะช่วงนี้ ^^"

มาย้อนบรรยากาศงานให้ดูกันนะคะ เผื่อใครที่คิดว่าจะไปปีหน้าจะได้ไม่ลังเลค่ะ :)

จากคุณ : =เด็กเอ๋ยเด็กดี= - [ 18 พ.ค. 52 22:14:45 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com