Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

บุฟเฟ่ที่ bug & bee ( MBK ) ....... ใครลองแล้วบ้างครับ

พอดีวันนี้ได้ดูทีวีช่อง9
    เห็นแนะนำร้านนี้  
    ดูแล้วก็พอจะน่าสนใจ  เป็นอาหารฟิวชั่น

เห็นเปิดสาขาเพิ่มที่ MBK .... สาขานี้มีบุฟเฟ่ด้วย
    229 บาทแต่ไม่รู้ว่ารวมน้ำไหม
    ( สาขาแรกที่สีลม )

มีใครลองบ้างยังครับ
    เค้าให้ทานได้ทุกอย่างในเมนูเลยหรือไม่ครับ
    ลอง search แล้วไม่มีคนเคยรีวิวเลยครับ

จากคุณ : หมาดำปราณบุรี - [ 23 พ.ค. 52 14:33:41 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com