Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

[ ReViwE ]ไปทานมาแล้ว บุฟเฟ่ จิตรโภชนา พาร์ค ลำลูกกา ^^

ยกโขยงครอบครัวไปกันมาเมื่อวันอาทิตย์ที่ผ่านมาค่ะ เนื่องในวันเกิดคุณแม่^^  เป็นบุฟเฟ่ อาหารไทย-ฝรั่ง(นิดหน่อย) อาหารเยอะพอสมควรเลย สถานที่ก็สวยงามดีค่ะ แต่แสงน้อยไปนิด^^'

ราคาตกหัวละ 249 (ไม่รวมน้ำ) บุฟเฟ่ เริ่มตั้งแต่เวลา 17.00-21.00น. ไม่จำกัดเวลา นั่งไปจนกว่าร้านจะปิดได้เลยค่ะ

อาหารแนะนำ  แกงหน่อไม้ไก่ แกงเขียวหวาน ยำ และ น้ำพริกต่างๆ
    ขนมแนะนำ     เอแคล์ อร่อยๆๆๆ ^^

คิดว่าหลายๆคนคงได้รับ FW Mail ของร้านนี้มากันเยอะแล้ว เรื่องสถานที่ตั้งขอข้ามละกันนะคะ คร่าวๆว่า อยู่ใกล้ๆ รพ. บีแคร์

มาดูหน้าตาอาหารกันค่ะ

แก้ไขเมื่อ 25 พ.ค. 52 12:03:05

แก้ไขเมื่อ 25 พ.ค. 52 12:01:13

จากคุณ : Uni_Maki - [ 25 พ.ค. 52 11:56:54 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com