Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

ไปกินไปเที่ยวที่ฮอกไกโดกันค่ะ ตอนที่ 1 @แต่ขอแวะทำธุระหัวใจแป๊ปนึงนะคะ@

มีโอกาสได้ไปเที่ยวญีปุ่นครั้งแรกกะเพื่อนสาวค่ะ ไปกัน 2 คน

ตอนแรกบุญจะพาให้ไปคิวชู เพื่อตามรอยคุณ NumAromDee แห่งห้องบลู

แต่วาสนาพาให้ไปฮอกไกโดแทน (โปรโมชั่นสายการบินตะหาก คำนวนว่าจะถูกกว่าไปคิวชู หรือป่าว ? กลับมาไม่กล้าคิด )

เลยได้ตามรอยคุณว่านน้ำซะปรุเลย ( เดินตามเป็นเทือกเลยค่ะ แอบไปล้างตามาให้คุณว่านด้วยนะคะ )

และได้ตามรอยอีกหลาย ๆ ท่านเลย

แต่ขอแวะทำธุระของหัวใจที่โตเกียวสักแป๊ป นึงนะคะ ( น้องสาว กะเพื่อนสาวให้ไปถามลุงปุ่นว่า ลุงเป็น .... ป่าว )

ปล. ภาพถ่ายไม่สวย แต่งก็ไม่เป็น คำบรรยายก็คงจะผิด ๆ ถูก ๆ ยังไงก็ขออภัยด้วยนะคะ แค่อยากแบ่งปันความสุขที่ไม่คิดว่าจะได้รับมามากมายขนาดนี้มาก่อน และไม่คิดว่าญี่ปุ่นจะทำให้ใหลหลงได้มากขนาดนี้

จากคุณ : ลิลลี่อ้วน - [ 31 พ.ค. 52 21:30:31 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com