Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

[Review] Maria @ ถนนราชพฤกษ์-รัตนาธิเบศน์

หวัดดีครับ จำกันได้มั้ยครับ ...

ผมไม่ได้โพส Review ในก้นครัวมาเกือบปีเลย
    ยังตามอ่านรีวิวของหลายๆคนเหมือนเคยครับ
    แต่ไม่ค่อยได้โพสอะไรเท่าไหร่ ...

วันนี้ว่างครับ เลยเอาร้านบรรยากาศดีๆ น่านั่งแถวบ้านผมฝาก

ร้านชื่อ Maria @ ถนนราชพฤกษ์-รัตนาธิเบศน์
    เป็นร้านอาหารฝรั่งกับอาหารไทย ....

จากคุณ : WWF 3.16 - [ 3 มิ.ย. 52 21:22:49 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com