Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

@^___^@ พาเที่ยว... สยามพารากอน....อิอิ...ขี้โม้ซะไม่มี...@^___^@

ฮ่าฮ่าฮ่า

อิอิ ...พึ่งเคยไปมา 3 ครั้ง ไปถ่ายงานกล้วยไม้ เมื่อปีที่แล้วค่ะ
    ปีนี้ไม่ได้ไป เพราะจำทางไม่ได้ -*-
    วันนั้นไป ต้องนั่งรถไฟฟ้าด้วย เพื่อนพาไป
    ปีนี้เพื่อนไม่ว่าง อดไปถ่ายกล้วยไม้เลย

ฮ่าฮ่าฮ่า

นั่งรถไฟไปนะ ไม่รู้เกี่ยวกันไหม อีกไม่นานก็มีคนอัพเพลงนี้ให้

You're Beautiful

My life is brilliant.
    My love is pure.
    I saw an angel.
    Of that I'm sure.
    She smiled at me on the subway.

ฮ่าฮ่าฮ่า  วันนั้นนั่งรถลอยฟ้านี่นา

ขอบคุณทุกๆท่านค่ะที่แวะเข้ามาเยี่ยมชมขำๆค่ะ
    ยิ้มวันละนิดจิตแจ่มใสค่ะ

ฮ่าฮ่าฮ่า

จากคุณ : เหมียว beautycats - [ 10 มิ.ย. 52 11:44:08 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com