Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

รีวิว หมี่กรอบวิไลกุล ถนนสุโขทัย ซอย 5

ผมตั้งชื่อกระทู้ผิดครับ
    ร้านหมี่กรอบวิไลกุล อยู่ถนนสุโขทัย ซอย 9 นะครับ
    ถ้าร้านข้าวซอยเชียงใหม่ อยู่ถนนสุโขทัย ซอย 5 นะครับ

-------------------------------------------------------------------------------------

สวัสดีครับ

เนื่องจากในช่วงนี้ เวลาตามหาข้อมูลในเว็บ ถ้ามีอยู่แล้ว
    อารมณ์ที่ผมจะ Post อีก จะไม่ค่อยมีละครับ

แต่คราวนี้ละ ผมก็ Search หาร้านข้าวซอย
    เจอร้านข้าวซอย สุโขทัย ซอย 5
    แต่เห็น Comment หมี่กรอบ สุโขทัย ซอย 9 อร่อยแต่แพง
    ผมก็สนใจนะซิ แต่หาข้อมูล รายละเอียด ดันไม่ค่อยเจอ
    ก็เลยเป็นที่มาของกระทู้นี้ละครับ

รูปแรกเลยครับ ปากซอย 9 ละครับ

แก้ไขเมื่อ 14 มิ.ย. 52 22:55:59

แก้ไขเมื่อ 14 มิ.ย. 52 21:49:38

จากคุณ : thanachard - [ 14 มิ.ย. 52 21:48:39 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com