Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

****แนะนำร้าน Pizza ที่อร่อยที่สุดในกรุงเทพให้ทีค่ะ****

อารมณ์นี้อยากกินพิซซ่าอร่อยๆ หอมๆ (ฮื้มมมมมมม แค่คิดก็อยากหม่ำแระ)

เคยไปลองพิซซ่าาเตาถ่านตรงสาขาแถวๆ เซ็นทรัลลาดพร้าว ตรงใกล้ๆ ทางลงรถใต้ดิน ไม่เห็นอร่อยเหมือนในตำนานเลย เสียความรู้สึกมากๆ ไม่กลับไปอีกเลย

แต่ก่อนเราชอบ Limoncello มากๆ  แต่เดี๋ยวนี้ก็ไม่อร่อยแล้ว ปกติชอบมากๆ แต่ครั้งล่าสุดไปกิน ลดคุณภาพลงแบบอภัยไม่ได้อ่ะ มะเขือเทศสดๆ ในสลัดกลายเป็นมะเชือเทศเชอรี่ (ยังกับมะเขือสีดาในส้มตำ) แถมพาม่าแฮมในพิซซ่าก็ไม่อร่อยเหมือนเดิม

สกุชชี่ของคุณญาณีนี่ไม่ต้องพูดถึงเลยอ่ะ หมดความรู้สึกไปนานแล้ว

เฮ้อ....ทำไมเดี๋ยวนี้พิซซ่าอร่อยๆ หายากขนาดนี้อ่า??

แนะนำทีค่ะ ตอนนี้อยากกินพิซซ่าอร่อยๆ หอมๆ มากๆ จ้า

ป.ล. แฟนคลับร้านต่างๆ ที่เราพาดพิงอย่าพึ่งโกรธกันน๊า เราแค่ยกตัวอย่างมาเผื่อว่าเพื่อนๆ คนไหนจะแนะนำร้านเหล่านี้ิ ไม่ได้มีเจตณาดิส เครดิตนะคะ อันนี้ก็จากประสบการณ์ของเราเท่านั้นจ้า

แก้ไขเมื่อ 15 มิ.ย. 52 11:28:58

จากคุณ : Love Actually is.. - [ 15 มิ.ย. 52 11:21:31 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com