Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

@REVIEW@แก้คิดถึงห้องก้นครัว กับ ตะแกรงร้อน บุฟเฟ่ต์ร้าย กินได้ไม่อั้น ร้าน " ตำ-ยำ-ย่าง " โคขุนโพนยางคำค่ะ

วันนี้จะขอพาเพื่อนๆไปหม่ำ ร้าน " ตำ-ยำ-ย่าง " โคขุนโพนยางคำค่ะ บุเฟ่ต์เนื้อย่างราคาเบาๆกันะคะ

ร้านนี้ไปหม่ำมาเมื่อวันพุธนี้เองค่ะ  ตอนแรกไม่ได้ตั้งใจจะไปหม่ำร้านนี้หรอกนะคะ

แต่จะไปหม่ำร้าน โอฮาโย ที่จันทร์เกษมพลาซ่าค่ะ  แต่ระหว่างทางที่เข้าไปทางซอยเสือใหญ่นั้น

ได้มาเจอป้ายบุฟเฟ่ต์เนื้อย่างราคาหัวละ  179 บาทค่ะ เลยตกเป็นทาสของการทำประชาสัมพันธ์ขับรถตามป้ายไปเลย 555555

ช่างเป็นคนใสซื่อและถูกล่อลวงได้ง่ายมากๆๆๆๆๆๆๆๆเลยนะคะ จขกท อ่ะ

ร้านนี้ก็ขับไปทางเดียวกับร้านโอฮาโยนั้นแหละค่ะ แต่ให้เลี้ยวขวาซอยที่ติดกับจันทร์เกษมพลาซ่านั้นแหละ

แล้วก็ไปตามทางแหละค่ะ  ร้านนี้จะมีป้ายบอกตลอดทางเลยค่ะ  จะให้ตรงไปหรือจะเลี้ยวทางไหนมีหมด

จขกท ไม่ทราบหรอกนะคะว่าร้านตั้งอยู่ในเขตไหนแน่เพราะขับไปตามป้ายบอกจริงๆเลยค่ะ  ตอนกลับยังกลัวหลงมากมายเลยด้วย

ลองมาดูกันนะคะ  ว่าราคานี้จะได้หม่ำอะไรบ้างค่ะ

ตามมาหม่ำๆกันเลยนะคะ

จากคุณ : le_chef - [ 19 มิ.ย. 52 13:27:42 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com