Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

Diva-Devil พาชิมข้าวราดแกงป้าแชก & ก๋วยเตี๋ยวแคะพรานนก

หมายเหตุ  ขอโทษค่ะพิมพ์ชื่อ "ร้านข้าวแกงป้าแขก" ผิดไป ขออภัยค่ะ

สวัสดีค่ะ วันนี้น้องมูมู่มาชวนไปทานอาหารอร่อยแถวพรานนกกันนะค่ะ  เจ้ามูมู่มาบอกว่าแถวพรานนกเนี่ย เขามีร้านข้าวแกงขึ้นชื่ออยู่ร้านหนึ่ง ค่ะ

เช้านี้ตื่นขึ้นมาพร้อมกับความหิวค่ะ เลยชวนคุณพี่สาวนั่งรถไปแถวตลาดพรานนก  ก้อว่าจะลองหาเวลาว่างไปตลุดตลาดสดพรานนกดูว่ามีอะไรน่าสนใจเหมือนกันตอนไปตลุยตลาด อตก อะป่าว  

แต่ว่าตอนนี้ขับรถมาถึงถนนอิสรภาพ 44 แถวโรงพยาบาลธนบุรี เลี้ยวเข้าหาที่จอดรถในกองสวัสดิการที่มีร้านสวัสดิการฯ กันค่ะ

แก้ไขเมื่อ 20 มิ.ย. 52 18:13:46

จากคุณ : Diva-Devil - [ 20 มิ.ย. 52 18:09:12 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com