Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

อัศจรรย์วันของผม...ให้โลกหยุดหมุน...เวลาหยุดเดิน...กับความทรงจำแสนดี

...สวัสดีครับ^^

...ทริปผีตาโขน เที่ยวเมืองเลยชุดนี้ ก่อนอื่นต้องขอบคุณน้าแม็คเป็นคนแรกเลยครับ^^ ที่ให้ยืมกล้องไปถ่ายเลย

...กลับมา ณ ถึงเมื่อตอนเย็นๆเปายังพูดไม่หยุดเลย ว่ากล้องน้าแม็คเทพมากๆ ^^

...ขอบคุณน้านุช ที่พาเที่ยวก่อนที่จะออกเที่ยวในตอนเย็นวันนั้น ได้ดูช้างแพนด้าด้วย ฮ่าฮ่าฮ่า

...ขอบคุณนะคร้าบบบบบบบบ^^

...ทริปนี้ ไม่ค่อยเหนื่อยเท่าไหร่ครับ สนุกดี ได้ลองเล่นLomo ล้างออกมา มีคนจิตตกไปเรียบร้อย^^

...กล้องที่เอาไปวันนั้น ร่วมๆ6ตัว รวมกล้องน้าแม็ค เป็นตัวที่7 ฮ่าฮ่าฮ่า

...แบกกล้องกันมันส์เลย แต่ก็ประทับใจ จนอยากให้เวลาหยุดหมุนไปเลยครับ

...รูปเปิดมีพี่ผู้หญิงถ่ายให้ครับ พี่เค้าถ่ายรูปได้สวยมากๆ

...สวยจนเราอยากกลับไปเชียงคานกันอีกรอบทีเดียว

แก้ไขเมื่อ 30 มิ.ย. 52 22:39:03

จากคุณ : หลานยายจุล - [ 30 มิ.ย. 52 22:35:47 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com