Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

รีวิว......บุฟเฟ่ย์อีกครั้งกับ..... จิตรโภชนาพาร์ก ดอนเมือง......... คราวนี้ 249 บาท ค่ะ

อยากทานสเต็กมาหลายวันแล้ว  แต่ไม่มีโอกาสได้ไปทานที่ไหนสักที   เมื่อวานนี้  ได้รับ  เอสเอ็มเอส  จาก จิตรโภชนาพาร์ก  ดอนเมือง ว่ามี  บุฟเฟ่ย์สุดคุ้ม    ซุ้มอาหารญี่ปุ่น   สเต็ก  พาสต้า  หัวละ  249  บาท  อุ๊ย อุ๊ย  น้ำลายสอ   สะกิดสามีจองตัวเลยทันที  เย็นนี้ไปทานสเต็กกันดีกว่า  

จขกท  เคยเอารีวิว  จิตรโภชนาพาร์ก มารีวิวแล้วครั้งหนึ่งค่ะ  งานเกือบเข้าเลย   มาครั้งนี้เป็นครั้งที่สอง ขอออกตัวเอาไว้ก่อนเลยว่า ไม่ได้เป็นหน้าม้า หรือ  มีส่วนเกี่ยวข้องใด ๆ  กับ ทางร้านจิตรโภชนาพาร์ก เลยนะคะ  จขกท เป็นเพียง  คนที่ชอบทานอาหารที่ราคาไม่แพงมากนัก  จ่ายสบายกระเป๋าหน่อย   คุณภาพอาหาร สมกับราคาที่จ่ายเท่านั้นเองค่ะ   แล้วอีกอย่างเผื่อว่า  ใครอยู่ใกล้  ๆ  แถว ๆ  นั้น  ก็ลองไปทานกันดู   โปรดอย่าได้เข้าใจผิดกันนะคะ   จขกท เป็นเพียงคนน่าร๊ากกกกกกกกกกกก ค่ะ แหะ แหะ  

ตามไปดูกันดีกว่านะคะ ว่า  บุฟเฟ่ย์  ร้านนี้ มีอะไรให้ทานกันบ้าง

จากคุณ : kateking - [ 1 ก.ค. 52 07:55:46 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com