Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

ขอความเห็นหน่อยครับ แบบว่าค้างคาใจมานานแย้ววว

สวัสดีครับ  ขอรบกวนอยากทราบความเห็นเพื่อนๆสักนิดหนึ่งครับ

คือว่า ตั้งแต่เข้ามาห้องก้นครัว  ก็ได้รู้จักเพื่อนๆเยอะแยะเลย  ทีนี้ ก็มีเพื่อนก้นครัวบางท่านเปิดร้านอาหาร ห้องอาหาร แผงลอยอาหาร รวมถึงร้านกาแฟและขนม เบเกอรี่  ขอย้ำนะครับว่าเปิดร้านหลังจากเป็นสมาชิกก้นครัว  ไม่ใช่เปิดร้านก่อนที่จะสมัครสมาชิก

ในกรณีนี้ ถ้าเพื่อนที่เปิดร้าน อยากจะมาเปิดกระทู้สักหนึ่งกระทู้ ย้ำอีกแย้ว ว่าแค่หนึ่งกระทู้  แนะนำให้เพื่อนๆที่รู้จักทราบในห้องก้นครัวว่า ฉันเปิดร้านแล้วนะ  ร้านอยู่ตรงโน้นอยู่ตรงนี้  มีอะไรอร่อยบ้าง ทำนองเชิญชวนเพื่อนๆไปลองชิม  หรือบอกให้รู้ว่าได้ดำเนินอาชีพอะไรอยู่

จะผิดกฏกติกาไหมครับ  ถ้าไม่ผิด เพื่อนๆคิดว่าจะโพสท์ลบกระทู้ไหม  อิอิ

จากคุณ : Bikefriday - [ 3 ก.ค. 52 12:51:40 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com